CÂU LẠC BỘ MÔI TRƯỜNG 360
Hãy đăng nhập để sử dụng tối đa các công cụ của diễn đàn

Công Vinh ghi bàn thắng Vàng giúp Việt Nam vô địch AFF Cup

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Công Vinh ghi bàn thắng Vàng giúp Việt Nam vô địch AFF Cup

Bài gửi by babycheat on 28/12/2008, 9:33 pm

Pha đánh đầu tuyệt vời của Công Vinh ở phút bù giờ đã ấn định tỷ số hòa 1-1 trong trận chung kết lượt về và chính thức đưa Việt Nam trở thành nhà tân vô địch Đông Nam Á khi vượt qua Thái Lan với tổng tỷ số 3-2.
Cầu trường Mỹ Đình như muốn "nổ tung" khi chàng tiền đạo số 9 bật cao đánh đầu ngược tung lưới Thái Lan khi đồng hồ trên sân chỉ phút 92. 1-1 cho Việt Nam và đó cũng là bàn thắng Vàng đưa thày trò Calisto lên ngôi vô địch AFF Cup. Giấc mơ mà hàng triệu người Việt Nam ấp ủ từ suốt hai thập kỷ qua cuối cùng cũng đã trở thành hiện thực.
Quán cafe Mýt tý sập,mình đã nín thở khi Vũ Phong chuẩn bị thực hiện cú đá phạt,nín thở khi nhìn bóng bay vào lưới.Rồi mọi người nhảy dựng lên,cả quán vỡ tung, mình không nghe thấy tiếng của ai nữa,trương mặt mình chỉ thấy 1 rừng cánh tay giơ lên.cờ VN phất vùn vụt.Thoáng thấy Mai Trang nhảy lên ôm Duy, Đạt trèo cả lên ghế gào thét,và hình như có 1 tiếng bùm ở đâu đó.
5' sau mình nhìn xuống dưới đất.....Ôi thôi
:clown:
3 chai bia HN mới nguyên nát tan tành,toàn mảnh sành dưới chân,thế mà mình đã nhảy,đã gào thét ko bik trời đất j hết.
Nhưng 3 chai bia có là gì so với niềm sung sứớng mà cả đất nước mình đang tận hưởng.Quá đã
Ngoài đường từng đoàn ng vẫn hô to: "Việt Nam , Việt Nam "....
sướng ko chịu nổi

Ốm thì dễ thương

Lòi xương thì dễ ghét ---> rùa kon clown
babycheat
Thành Phần V.I.P
Thành Phần V.I.P

Nam

Character sheet
Tên thật!:
100/100  (100/100)
Giới tính ( đàn ông hay là....):
1/1  (1/1)

Xem lý lịch thành viên http://moitruong360.4rumer.net

Re: Công Vinh ghi bàn thắng Vàng giúp Việt Nam vô địch AFF Cup

Bài gửi by river2r on 29/12/2008, 12:02 pm

nghe bảo dân ta đã vận dụng triệt để tinh thần HCM "ai có vung dùng vung, ai có nồi dùng nồi, ko có vung hay nồi thì thùng gạo, chảo, dao...thậm chí cả nắp cống và biển báo giao thông hay bất cứ cái j phát ra tiếng được " thì đều đem ra phục vụ vì màu cờ sắc áo Có những đôi độc đáo : chàng đội mũ bảo hiểm lái xe còn nàng ngồi sau cầm dùi gõ thật lực vào mũ bảo hiểm
Không khí náo nhiệt như Tết (thậm chí hơn) có cả pháo hoa bùm chíu mà mấy chú công an cũng ko thèm bắt.
Đua xe thả phanh ở Cổ Nhuế và Mĩ Đình....
Tối hôm qua nếu có 2 ng đâm nhau thì chỉ cần hô "VN vô địch" chắn chắn 2 ng lại cười huề thôi (ngày thường khéo chém nhau í chứ)
Tất cả chỉ là được nghe kể lại thôi, hix, bảo a trai đi về sớm nếu VN thắng thế mà lại đi với gái mãi 11 h mới về, haizzz mẹ bảo muộn quá ko cho đi
dut ao ra di
Hu hu hu ở với gđ cũng khổ !!!! Bao h VN mới lại có 1 trận cầu hay ntn để mình ăn mừng nhỉ???
river2r

Nữ

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by yotsuba on 30/12/2008, 1:38 am

Hi vọng vào SEAGAME năm sau đi em! Mà ko bít cái thầy "TÔ" ở lại với Vn đến bao h! hic'! Tự nhiên iu cái ông người Bồ nì đến lạ! :56546:
yotsuba

Nữ

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by yotsuba on 30/12/2008, 1:44 am

Tớ tay trong tay với em Hữu Linh đi bộ từ KTX trg mình ra tới tận Bờ Hồ! Híc vui cực í! Đông ơi là đông! Đoàn Cổ động viên trg mình đi tới đâu làm náo loạn tới đó! Bao nhiu người quay lại cảnh nhảy ráp 6 của mình! Sướng cực!
2h về tới Ktx may mà vẫn đc vào! He.
Tớ đã vào ngủ tại 1 phòng mà chẳng quen ai trong phòng, ko quen cả bạn rủ vào ngủ cùng cơ! Híc! Đúng là dân Tình Nguyện với nhau. Ấm áp thật!
Hôm qua quả là ngày đẹp trời! He.
P/s: Mọi người cùng ở đội SVTN trường cứ tưởng tớ với em Linh là 1 đôi cơ vì chẳng chịu rời tay nhau cheers
yotsuba

Nữ

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Nhat_nhoa on 5/1/2009, 10:39 pm

Doi truong tiec wa!!!
hom do khong xem cung doi bong de phan tich va dua ra nhung huong dan ki thuat cho nhung tran dau toi cho doi bong clb///
Lan sau moi nguoi gop tien ra y9 de doi truong binh loan cho ma nghe nha
xxx

Nhat_nhoa

Character sheet
Tên thật!:
0/30  (0/30)
Giới tính ( đàn ông hay là....):
0/30  (0/30)

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content