CÂU LẠC BỘ MÔI TRƯỜNG 360
Hãy đăng nhập để sử dụng tối đa các công cụ của diễn đàn

Tết tết tết tết đến rồi...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Tết tết tết tết đến rồi...

Bài gửi by hurakg on 27/1/2009, 11:52 am

Chúc mừng năm mới! king
Tết Nguyên Đán là ngày lễ cổ truyền của dân tộc ta, vì vậy tớ chỉ chúc mừng bằng tiếng Việt "CHÚC MỪNG NĂM MỚI". Chúc các anh các chị cùng toàn thể các bạn 1 năm mới dồi dào sức khỏe, an khang thịnh vượng, tiền tiêu rủng rỉnh, ai chưa có người yêu thì năm mới sẽ có người yêu, ai có người yêu rồi thì sẽ mãi mãi hạnh phúc bên người ấy... Chúc CLB mình ngày càng phát triển, lớn mạnh...
Tết rùi chắc ai cũng bận đi chơi, chẳng ai lên forum hóng hớt cả, buồn ghê. Không biết không khí tết ở nhà mọi người thế nào nhỉ? Hi. Tết đúng là dịp để ăn chơi phè phỡn, chả cần biết trong năm làm ăn thế nào nhưng đến tết nhà ai cũng có thịt thà đủ kiểu. Hehe, trẻ con thì đứa nào cũng sắm được mấy bộ quần áo mới, trông rõ là xinh xắn cheers Trẻ nhỡ thì được kha khá tiền mừng tuổi, tòan tiền mới toanh, sướng. Trẻ chẳng nhớn mà cũng chẳng bé như mình cũng có đôi chút "lì xì" gọi là lấy may đầu năm. Chẳng biết bà con cô bác thế nào chứ năm nay em thất thu rùi lol!
Hí, thế cũng chả sao, có bội thu thì mẹ cũng thu hoạch hộ, chả đến lượt mình... :)
Ehèm, để xem nào, năm cũ đã qua mọi người đã làm được những việc gì nhỉ? hic, nghĩ lại tớ thấy tớ làm được mỗi 2 việc đó là hãnh diện bước ra trường cấp 3 iu thương với giấy chững nhận tốt nghiệp loại KHÁ (đau lòng ) và cả 2 chân khô ráo bước vào trường đại học với số điểm không hài lòng lắm. Năm mới với rất nhiều dự định học hành, ăn chơi đú đởn...hi vọng mình sẽ làm được 1/2, thôi 2/3 đi :D:D
Năm nay là năm Kỷ sửu chúc nhà mình không phải cày nhiều như sửu những vẫn khỏe như trâu...
Bộp bộp bộp....

hurakg

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang